JJE Series C Nau'in Mai Canjawa Matsa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani:

C-clamp don transformer an yi shi ne da ƙarfe na musamman na aluminum, wanda ke da ƙaƙƙarfan kaddarorin gudanarwa, kuma ya dace da masu gudanarwa na tagulla da tagulla-aluminum masu canzawa.Ana amfani da wannan manne galibi don haɗawa da cire haɗin studs da wayoyi daga masu canza wuta, masu sauyawa da sauran kayan aiki.

Ɗayan ƙarshen ba a rufe shi gaba ɗaya tare da haɗin zaren ciki na ciki, kuma ɗayan ƙarshen yana haɗa tare da waya.Katangar da aka jingina tana haɗa bututun zaren zaren ciki tare da waya.Bututun zagaye da aka rufe da shi yana da elasticity kuma yana iya adanawa da sakin waya da ingarma.Makamashi da ke haifar da haɓakar thermal da raguwa

Lokacin da nauyin ya ƙaru, shingen thermal na waya yana faɗaɗa, kuma bututun da aka zare zai zama ɗan daidaitacce.Lokacin da aka ƙulla waya, bututun da aka zare ya koma baya saboda ƙarfinsa, kuma ana kiyaye matsi na lamba akai-akai (sakamako na numfashi).

Kullin hinge da aka sanya tsakanin bututu mai zare da waya na iya haifar da matsanancin matsin lamba a ƙarƙashin wani aiki, ta yadda nau'in nau'in C-clamp da waya, da isassun matsi na lamba tare da taranfoma da ingarma, ta yadda mai canzawa. dunƙule Rukunin gaba ɗaya yayi daidai da bututun da aka zare na ciki, wanda ke ƙaruwa sosai tsakanin ingarma da injin C, kuma yana riƙe da kwanciyar hankali.

Matsayin ƙarfin lantarki mai dacewa: 380v, 10kV, 110kV, 220kV, 330kV, ana iya amfani dashi don haɗa shugaban aluminum zuwa waya ta aluminum, shugaban aluminum zuwa waya tagulla, shugaban aluminum zuwa waya ta aluminum.

Siffofin:

1. Numfashi da wayoyi da jagora, kawar da gazawar fitar da thermal na waya da haɗin kayan aiki

2. Yadda ya kamata rage lamba asarar

3. Rage babban asarar kayan aiki da kuma katsewar wutar lantarki da ke haifar da gazawar thermal

4. Shigarwa yana da matukar dacewa, sauri kuma yana rage yawan abubuwan ɗan adam

5. Kulawa da kyauta ba tare da kulawa ba don inganta ingantaccen saka hannun jari na kudade

6. Babu kayan aiki na musamman da ake buƙata, waɗanda zasu iya haɓaka fa'idar saka hannun jari na kuɗi

7. Ƙarfafa haɓaka lamba tsakanin kayan aiki da wayoyi, inganta rayuwar sabis

8. Dogon abin dogara da amintaccen aiki na layin bit da kayan aiki yana ba da garanti mai ƙarfi

Samfura

Dace Ingarma

Mai Gudanarwa

Waya Diamita
(mm)

Samfura

Dace Ingarma

Mai Gudanarwa

Waya Diamita
(mm)

Saukewa: SP-B50

M12

LJ (TJ) 25

6.36

Saukewa: SP-B94

M20

LJ (TJ) 150

15.75

Saukewa: SP-B51

M12

JKLIJ35

7

LGJ120

17.74

LJ (TJ) 35

7.5

Saukewa: SP-B95

M20

LJ (TJ) 120

14.25

LGJ35

8.16

LGJ95

13.6

Saukewa: SP-B52

M12

JKL50

8.3

Saukewa: SP-B71

M16

LJ (TJ) 35

7.5

LJ (TJ) 50

9

LGJ35

8.16

LGJ50

9.6

LJ (TJ) 50

9

Saukewa: SP-B53

M12

JKLYJ70

10

Saukewa: SP-B72

M16

LGJ70

11.4

LJ (TJ) 70

10.8

LJ (TJ) 70

10.8

LGJ70

11.4

JKLYJ70

10

Saukewa: SP-B54

M12

LJ (TJ) 95

12.12

LGJ50

9.6

LJ (TJ) 120

14.25

Saukewa: SP-B73

M16

LJ (TJ) 95

12.12

Saukewa: SP-B55

M12

LJ (TJ) 150

15.75

LGJ95

13.6

JKLYJ185

16.2

LJ (TJ) 120

14.25

LJ (TJ) 185

17.5

Saukewa: SP-B74

M16

LJ (TJ) 150

15.75

Saukewa: SP-B56

M12

LJ (TJ) 240

20

LGJ120

15.74

Saukewa: SP-B61

M14

LJ (TJ) 35

7.5

Saukewa: SP-B75

M16

LJ (TJ) 185

17.5

LGJ35

8.16

LJ (TJ) 150

17.1

LJ (TJ) 50

9

JKLYJ185

16.2

Saukewa: SP-B62

M14

LGJ70

11.4

Saukewa: SP-B76

M16

LGJ185

18.9

LJ (TJ) 70

10.8

JKLYJ240

18.4

JKLYJ70

10

Saukewa: SP-B77

M16

LJ (TJ) 240

20

Saukewa: SP-B63

M14

LGJ50

9.6

Saukewa: SP-B81

M18

LJ (TJ) 35

7.5

LJ (TJ) 95

12.12

LGJ35

8.16

LGJ95

13.6

LJ (TJ) 50

9

LJ (TJ) 120

14.25

Saukewa: SP-B82

M18

LGJ70

11.4

Saukewa: SP-B64

M14

LGJ120

15.74

LJ (TJ) 70

10.8

LJ (TJ) 150

15.75

JKLYJ70

10

Saukewa: SP-B65

M14

LGJ150

17.1

Saukewa: SP-B83

M18

LJ (TJ) 120

14.25

LJ (TJ) 185

17.5

LGJ95

13.6

Saukewa: SP-B66

M14

LGJ185

18.9

LJ (TJ) 95

12.12

JKLYJ240

18.4

Saukewa: SP-B84

M18

LJ (TJ) 150

17.75

Saukewa: SP-B67

M14

LJ (TJ) 240

20

LGJ120

17.74

Saukewa: SP-B91

M20

LJ (TJ) 240

20

Saukewa: SP-B85

M18

LJ (TJ) 185

17.5

Saukewa: SP-B92

M20

LGJ185

18.9

LGJ150

17.1

JKLYJ240

18.4

JKLYJ185

16.2

Saukewa: SP-B93

M20

LJ (TJ) 185

17.5

Saukewa: SP-B86

M18

LGJ185

18.9

LGJ150

17.1

JKLYJ240

18.4

JKLYJ185

16.2

Saukewa: SP-B87

M18

LJ (TJ) 240

20

Shigarwa:

aff

1. Ƙayyade ƙirar: A hankali bincika ko wayar ta yi daidai da ƙirar da aka yiwa alama akan matse, kamar: Model ZJC-B51, M12 yana nufin cewa dunƙule gubar na'ura mai canzawa shine M12, kuma JKLJ35 shine waya mai fita.

2. Gyara nau'in nau'in "g" mai siffar: a murƙushe shi a kusa da agogo zuwa dunƙulewar wutar lantarki, kuma za'a iya murɗa nau'in "g" mai siffa kuma a miƙa shi waje.Sharuɗɗa: Ana daidaita block ɗin mace da gefen baka na transformer, a haɗa block ɗin namiji da waya, sannan a fitar da shingen hinge don samar da shi (ana juya block ɗin hinge biyu zuwa wani kusurwa).

3. Sanya wayoyi da kusoshi a wuri: Sanya wayoyi a cikin gungun masu siffa "g", kuma sanya su cikin haɗin haɗin kai mai siffar baka bisa ga saman baka.Kuna iya shigar da kusoshi a baya don kullin su kasance a tsakiyar matsayi a saman hinges.Danne bolts tare da maƙarƙashiya.)

4. Tabbatar cewa an shigar da shi yadda ya kamata: Lokacin da za a ɗaure murfin, ƙananan zaren ya kamata su kasance da ma'anar ƙarfi.Latsa madaidaicin matsi kuma danna kan nau'in "g" mai siffa.Abun “g” yakamata ya zama ɗan naƙasa.(Bayan shigarwa, cire wayar a ci gaba ta hanyar ja ko ja don ganin idan wayar da fitar sun matse)

5. Watsewa: Sake ƙulle-ƙulle, saka screwdriver tsakanin shingen latsawa da nau'in “C”, sannan a ɗaga sama da ƙarfi don buɗe shingen latsa sama.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana