Aluminum Alloy Anchoring matsa PA1500 PA2000

Takaitaccen Bayani:

Igiyar waya ta bakin karfe tana da ƙarfi mai ƙarfi kuma ba ta da hankali, wanda ke taka rawa na karewa da ɗaukar girgiza mai ƙarfi don kebul na gani.Duk saitin na'urorin tashin hankali na USB sun haɗa da: Tension pre stranded wire da goyan bayan kayan haɗin kai.Ƙarfin ƙwanƙwasa na ƙwanƙwasa ba kasa da 95% na ƙarfin ƙididdiga na kebul na gani ba, wanda ya dace don shigarwa, da sauri kuma yana rage farashin ginin.Yana da amfani ga ADSS layukan kebul na gani tare da tazara100m da layin layin kasa da 25°


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Takaddun Takaddun Samfur

Lambar samfur

Kebul giciye-sashe(mm2)

Breaking Load (KN)

Kayan abu

PA1000A

1 x (16-35)

10

bakin karfe, Nylon PA66, aluminum gami

PA1000

1 x (25-35)

12

1 x (16-70)

PA1500

1 x (50-70)

15

PA2000

1 x (70-150)

15

Gabatarwar Samfur

An ƙera manne don goyan bayan igiyoyin ABC akan katako da sandunan kankare da kuma kan bangon kayan aikin.Ana iya haɗa shi tare da nau'ikan maƙallan daban-daban.

Igiyar waya ta bakin karfe tana da ƙarfi mai ƙarfi kuma ba ta da hankali, wanda ke taka rawa na karewa da ɗaukar girgiza mai ƙarfi don kebul na gani.

Duk saitin na'urorin tashin hankali na USB sun haɗa da: Tension pre stranded wire da goyan bayan kayan haɗin kai.

Ƙarfin ƙwanƙwasa na ƙwanƙwasa ba kasa da 95% na ƙarfin ƙididdiga na kebul na gani ba, wanda ya dace don shigarwa, da sauri kuma yana rage farashin ginin.

Yana dacewa da layin USB na gani na ADSS tare da tsawon ≤ 100m da kusurwar layin ƙasa da 25 °

Amfanin Samfur

1. Ƙaƙwalwar yana da ƙarfin ƙarfi da ƙarfin abin dogara.Ƙarfin ƙwanƙwasa ba zai zama ƙasa da yanke 95% ba (za a ƙididdige ƙarfin karyewar igiyar).

2. Rarraba damuwa na nau'i-nau'i na nau'i na nau'i na nau'i na nau'i na nau'i, kuma kebul ɗin ba ta lalace ba, wanda ke inganta ƙarfin seismic na madaidaicin kuma yana haɓaka rayuwar sabis na igiya.

3. Shigarwa yana da sauƙi kuma mai sauƙi don ginawa.Zai iya rage girman lokacin ginin, ba tare da wani kayan aiki ba, mutum ɗaya zai iya kammala aikin.

4. Matsayin shigarwa na manne yana da sauƙi don tabbatarwa, kuma ana iya duba shi da ido tsirara, kuma ba a buƙatar horo na musamman.

5. Good lalata juriya, zabi high quality-kayan, tabbatar da cewa matsa yana da karfi anti electrochemical lalata ikon.

Samfurin Actu

5 (1)
5 (1)
5 (2)
5 (3)
5 (2)
5 (3)

Hanyar shigarwa

Ciro ƙuƙumman daga matse don yin sarari don shigar da layin manzo.

1

Bayan matakin da ya gabata, sanya layin manzo da ya dace a cikin sararin matse na ƙugiya

2

Latsa maƙallan biyu a cikin matse tare da layin manzo.Hanyar da aka nuna akan hoton dama.Mai sana'anta yana ba da shawara don bugawa da sauƙi tare da ƙaramin guduma biyu wedges don cimma mafi kyawun gyarawa

3

Sanya matsin tashin hankali da aka ɗora akan ƙugiya, sashi ko wani yanki mai kama da rataye akan bango, sandal, da sauransu.

4

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana